Tace Numfashi da za'a iya zubarwa
Shiryawa:200pcs / kartani
Girman katon:52x42x35 cm
Wannan samfurin yana da alaƙa da kayan aikin numfashi na sa barci da kayan aikin huhu, ana amfani da su don tace barbashi a cikin iska sama da 0.5μm.
ƙayyadaddun bayanai | 1# | 2# | 3# | 4# | 5# | 6# | 7# | 8# |
girma (ml) | ml 95 | ml 66 | ml 66 | ml 45 | ml 45 | ml 25 | 8ml ku | 5ml ku |
murfin babba tsari | Nau'in madaidaici | Nau'in madaidaici | Nau'in gwiwar hannu | Nau'in madaidaici | Nau'in gwiwar hannu | / Nau'in madaidaiciya | Nau'in madaidaici | Nau'in madaidaici |
Fitar numfashin da za a iya zubarwa (wanda aka fi sani da: hanci na wucin gadi), ya ƙunshi murfin sama, ƙananan murfin, membrane tace, abun da ke da kariya mai kariya. Daga cikin su: murfin babba na tacewa na numfashi, ƙananan murfin an yi shi da kayan ABS ko kayan polypropylene, ƙwayar tacewa an yi shi da kayan haɗin gwiwar polypropylene. Matsakaicin tace samfurin bai ƙasa da 90%. 0.5μm barbashi a cikin iska.
1. Buɗe kunshin, fitar da samfurin, bisa ga mai haƙuri don zaɓar ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun samfurin samfurin numfashi na numfashi.
2. Bisa ga maganin sa barci ko yanayin aiki na yau da kullum, mai haɗin tashar jiragen ruwa guda biyu na matatar numfashi yana haɗa da bututun numfashi ko kayan aiki.
3. Bincika ƙirar bututun yana da ƙarfi, ya kamata ya hana faɗuwar haɗari a cikin amfani, ana iya amfani dashi lokacin da aka gyara tef ɗin.
4. Yawan amfani da lokacin tace numfashi ba ya wuce sa'o'i 48, yana da kyau a maye gurbin kowane sa'o'i 24 sau ɗaya, ba maimaita amfani ba.
Yawan zubar da marasa lafiya da marasa lafiya tare da rigar huhu mai tsanani.
1. Kafin amfani ya kamata a dogara ne akan shekaru, nauyin nau'i na zaɓi daban-daban na daidaitattun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da gwajin ingancin samfurin.
2. Da fatan za a bincika kafin amfani, kamar waɗanda aka samo a cikin samfuran guda ɗaya (marufi) suna da sharuɗɗan masu zuwa, an haramta su sosai:
a) ingantaccen lokacin gazawar haifuwa;
b) samfurin ya lalace ko yanki ɗaya na al'amuran waje.
3. Wannan samfurin don amfani da asibiti, aiki da amfani da ma'aikatan kiwon lafiya, bayan lalacewa.
4. A cikin tsarin amfani, ya kamata a kula da lura da santsin matattarar numfashi kuma babu ɗigogi, kamar wanda aka samu a cikin ɓoyewar iskar iska (kamar yawan sputum), yakamata a yi amfani da ita don dakatar da tacewa na ɗan lokaci; kamar gano abubuwan tace numfashi sune gurɓatawar sputum ko toshewa, yakamata ya zama maye gurbin matatun numfashi akan lokaci; kamar numfashi tace haɗin gwiwa sakin yatsan ya faru, yakamata a magance shi nan da nan.
5. Wannan samfurin bakararre ne, haifuwa ta hanyar ethylene oxide.
[Ajiya]
Ya kamata a adana samfurori a cikin dangi zafi wanda bai wuce 80% ba, babu iskar gas mai kyau da ɗakin tsabta mai kyau.
[Ranar ƙera] Dubi lakabin shirya kayan ciki
[Kiyaye kwanan wata] Dubi lakabin tattarawa na ciki
[Mutum mai rijista]
Manufacturer: HAIYAN KANGYUAN MEDICAL INSTRUMENT CO., LTD