HAIYAN KANGYUAN MAGUNGUNAN KAYA CO., LTD.

Silicone ciki Tube

Short Bayani:

• Ya sanya daga 100% shigo da magani-sa silicone bayyananne da taushi.
• Idanun ido cikakke da ƙare mai ƙarancin rauni don raunin membrane na esophagean.
• Layin opaque na rediyo ta tsayi don gani na X-ray.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Halin hali

Silicone Stomach Tube

Shiryawa: 10 inji mai kwakwalwa / akwatin, 200 inji mai kwakwalwa / kartani

Halin samfurin

KANGYUAN yar siliki na ciki wanda aka yi shi da roba na siliki na likitanci tare da ingantaccen fasaha, saman samfurin yana da santsi, ba mai guba ba kuma ba haushi tare da sikelin da layin ci gaba na X-ray, ana lalata kayan ta hanyar kunshin ethylene oxide bakararre, domin yarwa amfani, amintacce kuma dace don amfani, takamaiman bayani dalla-dalla don zaɓi 

Tsarin gini

Wannan samfurin ya ƙunshi bututun mai, mai haɗawa (tare da toshe), tip (shugaban jagora) da sauran abubuwan haɗin (duba hoto na 1). Zagayen bututun mai, santsi, mai haske; Kyakkyawan ƙarfin haɗi tsakanin ɓangarorin; Gudun kwararar ruwa ya cika daidaitattun buƙatun; Samfurori suna da kyakkyawar yanayin rayuwa da rashin ƙarfi. Ragowar EO ba zai fi 4mg greater

2

Hoto 1: zane-zane na tsarin tsarin bututun ciki 

Amfani

Wannan samfurin ana amfani dashi mafi yawa don lavage na ciki, turaren maganin ƙoshin abinci da rikicewar ciki yayin aiki a cikin sassan likita. 

Jagora don amfani

1. Cire samfurin daga kunshin wankin don hana gurbatawa.
2. Saka bututun cikin duodenum a hankali.
3. Sannan kayan aikin kamar mai saka abincin ruwa, na'uran magudanan ruwa ko aspirator suna da alaƙa da haɗin bututun na ciki abin dogaro.

Takurawa

1. Tsananin jijiyoyin hanji, cututtukan ciki, toshewar hanci, tsaurarawa ko toshewar hankar hanji ko cardia.
2. Tashin hankali mai tsanani.

Hankali

1. Yayin da jiki yake motsawa, catheter din zai murɗe, wanda zai iya haifar da toshewar bututun. Lokacin gyarawa, kula da tsayin catheter ka bar wani daki。
2. Lokacin da aka sanya samfurin a cikin jiki na dogon lokaci, mafi yawan lokacin riƙewa bazai wuce kwanaki 30 ba.
3 .Ka duba kafin amfani. Idan an samo samfurin guda ɗaya (cike) suna da waɗannan sharuɗɗan masu biyowa, an hana shi amfani da shi strictly
a) ranar karewar haifuwa ba ta da inganci.
b) Kunshin kayan aikin guda ɗaya ya lalace, ya gurɓata ko yana da batun ƙasashen waje.
4. Wannan samfurin ne ethylene oxide haifuwa, sterilization lokaci na shekaru 3。
5. Wannan samfurin yana iyakance ga amfani ɗaya-lokaci, da ma'aikatan kiwon lafiya ke sarrafa shi, kuma an lalata shi bayan amfani.

[Ma'aji]
Ajiye a wuri mai sanyi, mai duhu da bushe, yawan zafin jiki bai kamata ya fi 40 ℃ ba, ba tare da iskar gas mai lalacewa da iska mai kyau ba. 
[Ranar kerawa] Duba lakabin shiryawa na ciki
[ranar karewa] Duba lakabin shiryawa na ciki
[Mutum mai rijista]
Maƙerin: HAIYAN KANGYUAN MAGUNGUNAN KAYA CO., LTD


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa